Price: 8.916.700₫
| Color | Blue |
| RAM | 6G |
| Interface | Lightning |
| Brand | Apple |
| Screen Size | 6.1" |
| Rear Camera | 12MP |
| Front Camera | 12MP |
| Version | US Version |
| Condition | Refurbished |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2532*1170 |
| Phone Battery Capacity | 3279mAh |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Apple |
| SKU | sw260204140537676431014 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 9106647 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm